Bộ phân tích Analyzers & dây I/O

Ngày 26/02/2013 đăng bởi seo3.vdo@gmail.com

Analyzer của Hệ Thống Quản Trị Kết Nối AMPTRAC có chức năng truy tìm các kết nối hay đứt kết nối và chuyển mọi thông tin về cổng mạng trong thời gian thực tế cho bộ dữ liệu phần mềm iTRACS thông qua kết nối TCP-IP.

Tống quan về sản phẩm

  • Analyzer được thiết kế ổn định, có thể nâng cấp thêm khi cần mở rộng, có thể được cấu hình master hay slave. Mọi cấu hình master hay slave đều có thể thông tin cho bộ dữ liệu máy chủ, hay thông qua analyzer khác có thể kiểm soát gần như không có giới hạn số luợng cổng mạng
  • Analyzer được bán cùng bản quyền phần mềm iTRACS IM : Có sẵn các phiên bản 336-port & 168-port (trên 1U rack, thích hợp khi gắn vào rack hay cabinet)
  • Cáp I/O được thiết kế chắc chắn, có khóa và ổn định với đầu nối DB25
  • Màn hình LCD lớn với 4 dòng cung cấp thông tin từ bộ dữ liệu
  • Hỗ trợ các thiết bị tương lai như PDA, các thiết bị điện tử để bàn kết nối tới analyzers
  • Có 3 cổng 10/100BASE-Tx Ethernet (1 ở phía trước, 2 ở phía sau) cung cấp kết nối tới mạng LAN và máy chủ cũng như liên kết các analyzer với nhau.
  • Tỏa ít nhiệt – không cần hệ thống giải nhiệt đặc biệt gắn trong tủ rack hay cabinet.

Thông số kỹ thuật

LED Trạng thái Mô tả
LAN 1 Green – Off Không kết nối
Orange – Off Không hoạt động  
Green- On Kết nối
Orange – On / Flashing Hoạt động
LAN 2 Off Không kết nối
Green – On Kết nối
Green – Flashing Hoạt động
LAN 3 Off Không kết nối
Green – On Kết nối
Green – Flashing Hoạt động
Status Off Không sẵn sàng
Red Không kết nối đến Analyzer Agent
Green – Flashing Master kết nối đến Analyzer Agent
Green – Solid Slave kết nối đến Master
Power Off Không bật nguồn
Green Có bật nguồn AC

Additional Specifications

 

Item Specification
PSU Input Voltage 100v – 240v, 50-60Hz AC
Nguồn tối đa < 9W
   
Ethernet x 3 Tương thích IEEE 802.3, 10BaseT/100BaseTX
   
Số ports tối đa Có thể mở rộng lên đến 65520 ports (336 ports x 195 analyzers trên hệ thống)
USB Device Tương thích v2.0  (USB là lựa chọn cho tương lai)
LCD Module + buttons Thể hiện kí tự, LED backlit, 4 x 40 characters, 4 nút chức năng đã định nghĩa bởi soft-keys

Climatic Performance

Item Specification
Operating Temperature 0’C to +50’C
Storage Temperature -10’C to +60’C
Operating Humidity 5% to 95% non-condensing

Mechanical Dimensions

Chiều rộng 19 inch
Chiều cao 1U (45mm)
Chiều sâu 162mm Maximum
Trọng lượng 2.65Kg

EMI/C & Safety

Item Specification
EMC Emissions EN 55022: 1998 Class A
FCC 477CFR: 2002
VCCI April 2002
EN61000-3-2: 2000 & EN61000-3-3: 1995
Immunity EN55024: 1998
Safety IEC 60950: 2001
AS/NZS 60950:2001
CAN/CSA- C22.2 No 60950-1-03

Phụ kiện

Loại sản phẩm


P/N Tên sản phẩm
3-1591309-1 AMP Analyzer Graphical LCD, 336 Ports, IM Software and 1 Year Service Level Agreement
4-1591309-1 AMP Analyzer Graphical LCD 168 Ports, IM Software and 1 Year Service Level Agreement

Phụ kiện


  1. I/O cables cung cấp kết nối từ Sensor pads đến Analyzer pins.
  2. Analyzer (DB25) to IDC punch down sử dụng để kết nối với thiết bị AMPTRAC UTP SL series patch panels (IDC : hình B, DB25 : hình A)
  3. Analyzer to 110 plug&play sử dụng kết nối với thiết bị AMPTRAC UTP SL series patch panels (hình C)
  4. Analyzer to HD22 sử dụng kết nối với thiết bị MRJ 21 panels ( HD22 : hình E)
  5. Analyzer to 2.0 mm sử dụng kết nối với thiết bị LAN Switch Sensor Strips và Shielded patch panels (2.0 mm : hình D)
  6. Analyzer to RJ11 (6-position) sử dụng kết nối với thiết bị MT-RJ và LC duplex MPO cassettes (RJ11 : hình G)
  7. Analyzer to 2.54 MTE (6-position) sử dụng kết nối với thiết bị SC duplex adapter plate và MPO cassettes (2.54 MTE : hình H)

 

1933152-Y AMPTRAC I/O Cable, 110 Plug & Play
1499684-Y AMPTRAC I/O Cable, 6-Position, RJ11
1499685-Y AMPTRAC I/O Cable, 6-Position 2.54 MTE
1499641-1 Adapter, DB25 to 2.0 mm AMP MODU
1499507-Y AMPTRAC I/O Cable, HD22

Bảo hành 1 năm

 

Hotline tư vấn miễn phí