Cáp Đấu nối quang AMPTRAC Fiber Optic Cable Assemblies

Ngày 26/02/2013 đăng bởi seo3.vdo@gmail.com

Cáp nhảy quang AMPTRAC được sản xuất và kiểm tra tại nhà máy, đảm bảo mức suy hao ít nhất khi truyền và cho hiệu suất vượt yêu cầu của chuẩn ANSI/TIA/EIA-568-B. cáp nhảy này có chứa chân thứ 3 được làm bằng đồng để enable chức năng giám sát của hệ thống AMPTRAC.

Thông tin sản phẩm

  • Cáp sợi quang đấu nhảy AMP NETCONNECT bao gồm những đầu quang LC ,SC,…của AMP và cáp quang dạng “zipcord”. Cáp nhảy có sẵn với các loại quang: 50/125µm, XG (50/125µm) và 62.5/125 µm, single mode với hiệu suất vượt xa các yêu cầu của chuẩn công nghiệp
  • Cáp nhảy quang có thêm 1 chân dò bằng đồng ở phía ngoài. Chân dò này sẽ tiếp xúc với các mặt sensor pad trên sensor strip của patch panel
  • Cáp được thiết kế loại mini-tri-zip bền và có kích thước nhỏ
  • Vỏ cáp loại OFNR riser

Thông số kỹ thuật

ô tả Giá trị chi tiết
Cable Jacket PVC, flame rated
Buffer PVC, flame rated
Optical Fiber Silica glass with acrylate coating
MT-RJ Plug Body Thermoplastic
MT-RJ Ferrule Polyphenylene alloy
Strain Relief Boots Thermoplastic
SC Connector Body Polyester molding compond
ST-Style Connector Body Polyester molding compond
LC Plug Body Polyester molding compond
SC, ST-Style and LC Ferrules Ceramic
Attenuation ≤ 0.75 dB
Return Loss ≤ -20 dB
Low Temperature (0° C for 4 days) ≤ 0.3 dB change
Temperature Life (55° C for 14 days) ≤ 0.3 dB change
Humidity (90 to 95% @ 40° C for 4 days) ≤ 0.3 dB change
Impact (8 drops from 1.8 m) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Durability (500 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Cable Retention (0° and 90°) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Flex (100 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
Twist (10 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL

Loại sản phẩm


P/N Tên sản phẩm
1435726-X AMPTRAC Cable Assembly, SC to SC Duplex, OS1 9/125 μm
1435724-X AMPTRAC Cable Assembly, SC to SC Duplex, OM1 62.5/125 μm
1435725-X AMPTRAC Cable Assembly, SC to SC Duplex, OM3 50/125 μm, XG
1435797-X AMPTRAC Cable Assembly, SC to LC Duplex, OS1 9/125 μm
1435795-X AMPTRAC Cable Assembly, SC to LC Duplex, OM1 62.5/125 μm
1435796-X AMPTRAC Cable Assembly, SC to LC Duplex, OM3 50/125 μm, XG
1435791-X AMPTRAC Cable Assembly, LC to LC Duplex, OS1 9/125 μm
1435789-X AMPTRAC Cable Assembly, LC to LC Duplex, OM1 62.5/125 μm
1435790-X AMPTRAC Cable Assembly, LC to LC Duplex, OM3 50/125 μm, XG

Bảo hành 25 năm

Hotline tư vấn miễn phí